Abin da hukuncin da Kotun Ƙoli ta yi kan shugabancin PDP da ADC ke nufi da matakan da jam’iyyun ke ɗauka Read more
Ko albashin miliyan ɗaya ake ba wa ma’aikaci ba zai wadatar ba idan darajar kuɗi ta lalace – Shugaban Ƙwadago Read more
Ba don taimakon Nijar ba da Najeriya ba ta yi nasara a Yaƙin Basasarta ba – Obasanjo ya caccaki Tinubu Read more
Matthew Kukah ya ce a daina kiran sa Bahaushe, shi ɗan Najeriya ne daga Zangon Kataf a Jihar Kaduna Read more
Najeriya ta fi ƙasashen da ake yaƙi matsalar tsaro, ana kashe aƙalla mutane 15 ana sace 19 a kullum – David Mark Read more
Ƴan sanda sun cafke ɓarawon dabbobi da masu safarar ƙwayoyi, sun ƙwato dabbobi da kayayyakin haram a Jigawa Read more