Hausa Times
Aikin Jarida da Kwarewa!
  • facebook
  • twitter
  • google_plus
  • Email
Hausa Times

Jam’iyyun adawa sun buƙaci INEC ta tsawaita wa’adin zaɓen fidda gwani zuwa Yulin 2026

Donald Trump ya tsallake rijiya da baya bayan an farmake shi a Washington DC

Matthew Kukah ya ce a daina kiran sa Bahaushe, shi ɗan Najeriya ne daga Zangon Kataf a Jihar Kaduna

Jam’iyyun adawa sun buƙaci INEC ta tsawaita wa’adin zaɓen fidda gwani zuwa Yulin 2026

Read more

Donald Trump ya tsallake rijiya da baya bayan an farmake shi a Washington DC

Read more

Matthew Kukah ya ce a daina kiran sa Bahaushe, shi ɗan Najeriya ne daga Zangon Kataf a Jihar Kaduna

Read more

Najeriya ta fi ƙasashen da ake yaƙi matsalar tsaro, ana kashe aƙalla mutane 15 ana sace 19 a kullum – David Mark

Read more

Jam’iyyun adawa sun amince da tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa guda a zaɓen 2027

Read more

Ƴan sanda sun cafke ɓarawon dabbobi da masu safarar ƙwayoyi, sun ƙwato dabbobi da kayayyakin haram a Jigawa

Read more

Ƙungiyar jiragen ruwa ta duniya ta buƙaci Amurka da Iran su saki ma’aikatan jiragen da aka kama da gaggawa

Read more

Wasu fusatattun mutane sun babbake waɗanda ake zargi da kashe basarake a Plateau

Read more

Jakadun Amurka za su je Pakistan yayin da Abbas Araghchi ya isa Islamabad kan rikicin Iran da Amurka

Read more

Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II ya ƙalubalanci dalilin ci gaba da ciyo bashi duk da cire tallafin mai a Najeriya

Read more

Posts pagination

Page 1 of 13 … Page 13 of 13 Next
  • Gida
  • Labarai
  • Siyasa
    • Zabe
  • Kasuwanci
  • Ilimi
  • Lafiya
  • Nishadi
  • Afirka
  • Gabas Ta Tsakiya
  • Duniya
  • Wasanni
  • Sashen Turanci
View Desktop Version