Hausa Times
Aikin Jarida da Kwarewa!
  • facebook
  • twitter
  • google_plus
  • Email
Hausa Times

Majalisar Kano ta amince da Garo a matsayin mataimakin gwamna bayan an kasa ƙalubalantarsa

Iran ta gabatar da shirin buɗe Hormuz yayin da take jinkirta tattaunawa kan nukiliyarta da Amurka

Ba don taimakon Nijar ba da Najeriya ba ta yi nasara a Yaƙin Basasarta ba – Obasanjo ya caccaki Tinubu

Sauyin Siyasa a Kebbi: Aminu Bande Ya Fice Daga PDP, Ya Koma ADC

Read more

Atiku Ya Ɗauki Kamfanin Kyautata Alaƙa na Amurka Aiki Gabanin Zaɓen 2027

Read more

Ban Tsorata Ba – Seun Okinbaloye Ya Maida Martani ga Minista Wike

Read more

Wani Hari Ya Yi Sanadin Mutane 17 a Benue, Borno Ma Ta Fuskanci Harin Ƴan Ta’adda

Read more

Sojoji Sun Ceto Mutane 31 Cikin Waɗanda Aka Sace Ranar Lahadin Nan a Kaduna

Read more

Naira Ta Ƙara Ƙarfi Kaɗan Yayin Da Kasuwar Musayar Kuɗaɗe Ke Nuna Ɗan Sauyi

Read more

Biyo Bayan Shan Caccaka Daga Ƴan Adawa, Tinubu Ya Amince da Biyan Bashin Naira Tiriliyan 3.3 Na Wutar Lantarki

Read more

Sanata Nakudu da Manyan Ƴan Siyasa Sun Karɓi Shahadar ADC Bayan Ficewa Daga APC a Jigawa

Read more

Kashi 60 Cikin 100 na Yanke Ƙafafu a Najeriya Na da Alaƙa da Ciwon Suga — Masana

Read more

Ƴan Sanda Sun Fara Bincike Kan Ɗan Da Ya Babbake Mahaifinsa Har Lahira a Jigawa,

Read more

Posts pagination

Previous Page 1 of 13 … Page 11 of 13 … Page 13 of 13 Next
  • Gida
  • Labarai
  • Siyasa
    • Zabe
  • Kasuwanci
  • Ilimi
  • Lafiya
  • Nishadi
  • Afirka
  • Gabas Ta Tsakiya
  • Duniya
  • Wasanni
  • Sashen Turanci
View Desktop Version